ข่าวประชาสัมพันธ์
ขอประชาสัมพันธ์ให้ครัวเรือนที่มีขยะอันตราย เก็บรวบรวมทิ้งที่จุดรวบรวมขยะอันตราย หมู่ที่ 1 - 5
14 กรกฎาคม 2566
174
เทศบาลตำบลคลองปราบ ขอประชาสัมพันธ์ให้ครัวเรือนที่มีขยะอันตราย เก็บรวบรวมทิ้งที่จุดรวบรวมขยะอันตราย หมู่ที่ 1 - 5 โดยให้เก็บรวบรวมทิ้งขยะอันตราย ภายในวันที่ 14 กรกฎาคม 2566 เพื่อทางเทศบาลตำบลคลองปราบ จะได้รวบรวมส่งองค์การบริหารส่วนจังหวัดนำไปกำจัดอย่างถูกต้องตามหลักวิชาการต่อไป
![](/storage/uploads/463-Un2.jpg)